๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥9/3 Kute♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑
Hãy đăng kí để trở thành 1 thành viên của 9/3 Forum của tụi mình nào ! 9/3 LHP Forum-Nơi chia sẽ những khoảnh khắc tuyệt vời !
Hãy đăng kí để trở thành 1 thành viên của 9/3 Forum của tụi mình nào ! 9/3 LHP Forum-Nơi chia sẽ những khoảnh khắc tuyệt vời !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Style 9/3 Le Hong Phong ! One For All And All For One !

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
9/3 Family ! Mãi lưu giữ những kỉ niệm đẹp , mãi luôn là những người bạn thân ! Forever Friend

Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên

Go down 
uyen_bixyeu96
Bo
thythy96
Funny::vk.Hyun_Joong..^^
8 posters
Tác giảThông điệp
Super Mod
Super Mod

Tồng Số Bài Gửi * : 0
Được Thanks * : 0
Kinh Nghiệm - Exp * : 0
Giới tính Giới tính : Nữ Tiền Tiền : 82000
Birthday : 28/02/1996
Tuổi Tuổi : 28

Tài Sản
Huân Chương: Funny Supper Mod
Thú Nuôi:
Phụ Kiện:

Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên   Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên Icon_minitimeSun Apr 10, 2011 10:24 am

Vậy là tui fải xa mọi ng` thật rồi.Tui k fải là đứa tình cảm nhưg đây là nhữg đìu thật lòg nhất và “sến” nhất của tui mún dành cho cái ”TRẠI” 9/3 này.hehe.

Vào SG rồi thì tui k thể ljên lạc vs mọi ng` dc n~.Đầu hè là fải vào học rồi,chỉ chủ nhật mới dc ra ngòai thôi.Dù lên cấp 3,gặp nhìu bạn hơn nhưg đừg wên là mọi ng` có 1 đứa bạn khùg,thjk chọc ng` khác chửi,hay cười 1 mình là Ú Ệ này nhá.keke.Tui sẽ k wên nhg~ gjây phút dc wậy cùg lớp 9/3,dc tám cùg lớp 9/3 và nhữg lúc bị chửi cùg lớp 9/3.Làm sao wên dc nhữg lúc nc riêg trog h học,nhữg lúc chúg ta cùg vượt wa nhg~ bài kiểm tra và cả nhg~ lúc chúg ta bày trò để chọk ai đó trong lớp fải k mọi ng`?kaka.Dù đôi lúc trong lớp vẫn có nhữg bất hòa,xích mích nhưg wa nhữg xích mích ấy chúg ta thân nhau hơn,hỉu dc 1 fần nào đó của mọi ng` trog lớp hơn.Chúg ta đã có nhữg kỉ njệm đẹp trong 2 năm vì thế chúg ta đừg đánh mất nhữg năm thág này nhé!Mọi ng` hãy thường xuyên gặp nhau,thườg xuyên ljên lạc vs nhau và đừg wên thườg xuyên xây dựg Forum lớp mình ngày càg màu sắc nhá.

Đối vs nhữg ng` bạn thân,tao có đìu mún nói riêg vs tụi mày.hehe

THY: wỉ nhỏ nắg mưa thất thường.Có lẽ tính cách của mày là độc nhất vô nhị đấy.Mà nhớ thường xuyên cắt móng tay đj nhá,tao k mún có ng` bị thươg đâu.Bé Bủm!Cái tên này rất dễ thươg,tao mún dc ng` ta gọi mình là bé nhưg toàn bị gọi là ú ệ k đấy.*tủi thân*

NHƯ: mày vs kon Thy đúg là “chị em” đấy.Cũg nắg mưa thất thường và hug dữ k ai bằg.Nhưg 2 năm chơi vs mày cũg júp tao bjk dc mày dễ khóc và thươg ng` thế nào.Khj pùn,nghe nhg~ câu chọc của mày júp tao vui lên rất nhìu đấy.Cừu Đô ly muôn năm.kaka

TRANG: wỉ Xèo đê tiện.kaka.Tính cách mày 1 fần nào đó rất jốg tao.Đê tiện,lưu manh,thjx cười trên nỗi đau ng` khác,…mày đúg là đôi bạn cùg tiến của tao.keke.Tao mún nhắc mày là nếu có t/c vs ai thì hãy nói vào lúc thjx hợp nhá.hỳ.

NHÂN: tao vs mày là bạn thân mà từ khj chơi vs nhau tao vs mày cứ cãi lộn suốt.Nhưg có lẽ cãi nhau nhìu wá nên tao vs mày chai mặt nhau lun òy.Mỗi khj cãi nhau xong,mặc kệ là ai có lỗi thì cũg coi như chưa có chjện j xảy ra.hehe.2 đứa vẫn jỡn vs nhau bt.Mà tao vs mày toàn cãi nhữg chjện j đâu k ak`,đúg khùg lun.Mày là đứa tốt,lun chọc ng` khác cười nhưg có đôi lúc nhữg j mày chọc hơi wá đág.Bỏ đj nhá,khàkhà

KHOA: thằg bạn thân chó đẻ.hehe.Hình như trong 4 năm chơi vs nhau tao vs mày cãi nhau chưa tới 5 lần thì fải?Tính mày có 1 chút trẻ con,1 chút khùg khùg và 1 chút 18+.kaka.Mà nè,mày fải ju thật lòg và đối xử tốt vs mý đứa bạn gái đấy nhá.Coi chừg có ngày bị tụi nó bỏ hết đếy.keke

THUẬN: Appa! Nay ba vs kon fải xa nhau ùi.bùn ghê hen.Ba nóg tính,rất hay jận(đừg jận kon nhá) nhưg ba vẫn làm tốt trách nhjệm lớp trưởng của mình.Dù đôi lúc lớp mình k nghe theo nhưg ba vẫn lun là lớp trưởng mà mọi ng` ju mến.

THÀNH: tao vs mày nói thân thì k fải thân nhưg nói k thân cũg k đúg.Dù sao tao vs mày cũg là “ vk…ck” mý thág mà fải hum?hỳhỳ.Làm “vk” mày cũg sướng chứ bộ,tự nhjên có ng` bảo kê khj bị mý đứa kja chọc,đánh và có 1 chút hành hạ.kaka.Nhưg đôi lúc “vk” cũg fải lo lại cho “ck” cher’’.Khj mày bị tụi nó đánh thì tao bay zô cũg bị đánh lun,tụi wỉ có tha cho ai đâu.keke.Giờ k làm “vk..ck” nữa kũg thý pùn pùn.hy`.Àk mà khj nào hết là Thành rụg thì nhớ bào cho bà kon kùg bjk nhá,chụp hình post lên forum cho mọi ng` cùg chjêm ngưỡng nhá.khàkhà

TÂN: Quang kon!!!!!!!!!! Trong mý thằg bạn thân thì chỉ có mày là hay jận tao thui.Nhưg khj hết jận rồi thì tao vs mày lại jỡn như chưa từg dc jỡn.kàkà.Chúc cho đám cưới của mày vs em ấy dc hạnh phúc nhá.hehe.

DUY: hít le cà ná.Trong mấy thằg bạn thì chắc mày là đứa ôm tao chìu nhứt.kaka.Tại mày mà giờ tay tao cũg có mồ hôi jống mày rùi ak’,thằg quỉ.Nhờ nhữg câu nói vừa não vừa khùg của mày làm cho lớp cho nhìu tiếg cười hơn.Ở SG tìm dc 1 người “não” như mày là rất khó đó.Hãy lun là hít le của lớp 9/3 nhá

P/S: mọi ng` nhớ là fải lun jữ số cũ của mình nha.Vì tui k thường xuyên dùg dt và lên mạg nên sẽ khó để bjk sdt mới của mọi ng`.Mỗi khj ai lập njck mới hãy lun nhớ là add njck tui : p3.funny_buongbinh0606 và Funnie_Hyunie nhé mọi ng`.

CAO PHUONG UYÊN _ FUNNIE
Super Mod
Super Mod

Giới tính Giới tính : Nữ Tiền Tiền : 82000
Birthday : 28/02/1996

Tài Sản
Huân Chương: Funny Supper Mod
Thú Nuôi:
Phụ Kiện:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên   Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên Icon_minitimeSun Apr 10, 2011 10:31 am

tui k jỏi văn cho lắm nên nghĩ j` là nói vậy thôi.Có j k fải mọi ng` đừg trách nhá ;xauho
thythy96
Super Mod
Super Mod
thythy96

Giới tính Giới tính : Nữ Tiền Tiền : 246002
Birthday : 30/08/1996
Tuổi Tuổi : 27
Đến từ LHP sì cun

Tài Sản
Huân Chương: Princess Supper Smod
Thú Nuôi:
Phụ Kiện:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên   Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên Icon_minitimeSun Apr 10, 2011 2:22 pm

khi nào đi thật sự thì nhớ pm t, ko thì có lẽ t nằm ở nhà khóc thiệt áh
m` đy zô ráng kiếm thằng nào tốt tốt, đừng nghĩ tới nó nữa làm gì cho mệt xác
zìa thì nhớ mua qà cho chị m` nhen em Wink)
Bo
Admin
Admin
Bo

Tồng Số Bài Gửi * : 69
Được Thanks * : 13
Kinh Nghiệm - Exp * : 124
Giới tính Giới tính : Nam Tiền Tiền : 212010
Birthday : 28/01/1996
Đến từ Lê Hồng Phong Skull

Tài Sản
Huân Chương: Admin
Thú Nuôi:
Phụ Kiện:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên   Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên Icon_minitimeMon Apr 11, 2011 1:34 pm

Trích dẫn :
TRANG: wỉ Xèo đê tiện.kaka.Tính cách mày 1 fần nào đó rất jốg tao.Đê tiện,lưu manh,thjx cười trên nỗi đau ng` khác,…mày đúg là đôi bạn cùg tiến của tao.keke.Tao mún nhắc mày là nếu có t/c vs ai thì hãy nói vào lúc thjx hợp nhá.hỳ.
=)) Con Trang nó thích thằng Thành ấy Smile)
Trích dẫn :
THY: wỉ nhỏ nắg mưa thất thường.Có lẽ tính cách của mày là độc nhất vô nhị đấy.Mà nhớ thường xuyên cắt móng tay đj nhá,tao k mún có ng` bị thươg đâu.Bé Bủm!Cái tên này rất dễ thươg,tao mún dc ng` ta gọi mình là bé nhưg toàn bị gọi là ú ệ k đấy.*tủi thân*
Có tao gọi mày = bé nè !! Sao ko chịu =))
https://9-3lhpsmile.forum-viet.com
uyen_bixyeu96
Vip Member
Vip Member
uyen_bixyeu96

Giới tính Giới tính : Nữ Tiền Tiền : 99002
Birthday : 24/06/1996
Đến từ nha` kui....:D

Tài Sản
Huân Chương:
Thú Nuôi:
Phụ Kiện:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên   Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên Icon_minitimeMon Apr 11, 2011 2:18 pm

nghĩ tới lúc phải xa tụi mày, tao buồn lắm á.......!!!

Được sửa bởi uyen_bixyeu96 ngày Wed Apr 27, 2011 4:05 pm; sửa lần 1.
pExe0
Member
Member
pExe0

Giới tính Giới tính : Nữ Tiền Tiền : 10004
Birthday : 28/01/1996
Đến từ 9/3

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên   Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên Icon_minitimeMon Apr 11, 2011 4:21 pm

tuj hok mun' gây sự zứ ông nên ông đừng bao giờ nói tuj thix no nha
layxinh_eu93
Member
Member
layxinh_eu93

Giới tính Giới tính : Nam Tiền Tiền : 17999
Birthday : 08/03/1996
Đến từ nhà

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên   Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên Icon_minitimeTue Apr 12, 2011 9:10 pm

[quote]
Code:
khj mà xa nhau r ák bà koan nhớ giử SĐT củ nhek đừng cók đổy ák màk níu kó đỗy thỳ = mọj cáck fảj thôg báo cho lớp bík.......màk nhứt là káj ông Duy hík ák nhek.....mua ĐT dzùm káj y lần rũ đi chơj bắc mệt àk.......wy~....~~~~~~!!!!!!!!![/quote]
Neutral
KudoShinichi
Vip Member
Vip Member
KudoShinichi

Tiền Tiền : 31998

Tài Sản
Huân Chương:
Thú Nuôi:
Phụ Kiện:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên   Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên Icon_minitimeWed Jun 15, 2011 2:27 pm

9-3 Smile muôn năm.Tổ trưởng lớp tôi muôn năm.Các bạn tôi muôn năm.
I never remember all of friend. Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
penhukute
Super Mod
Super Mod
penhukute

Giới tính Giới tính : Nữ Tiền Tiền : 2000
Birthday : 13/11/1996
Đến từ class 9/3

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên   Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên Icon_minitimeWed Jun 29, 2011 8:57 pm

Ù ơj m đã đj rồj thì t còn aj để chọc bây jờ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên   Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên Icon_minitime

Gửi các bạn 9/3_Nhữg ng` tôi k bao giờ quên
Trang 1 trong tổng số 1 trang