๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥9/3 Kute♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑
Hãy đăng kí để trở thành 1 thành viên của 9/3 Forum của tụi mình nào ! 9/3 LHP Forum-Nơi chia sẽ những khoảnh khắc tuyệt vời !
Hãy đăng kí để trở thành 1 thành viên của 9/3 Forum của tụi mình nào ! 9/3 LHP Forum-Nơi chia sẽ những khoảnh khắc tuyệt vời !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Style 9/3 Le Hong Phong ! One For All And All For One !

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
9/3 Family ! Mãi lưu giữ những kỉ niệm đẹp , mãi luôn là những người bạn thân ! Forever Friend

......Có bao giờ mình tự hỏi :"Đã bao giờ mình cảm thấy mình thật sự muốn nổ tung ?"

Go down 
Funny::vk.Hyun_Joong..^^
Bo
6 posters
Tác giảThông điệp
Bo
Admin
Admin
Bo

Tồng Số Bài Gửi * : 69
Được Thanks * : 13
Kinh Nghiệm - Exp * : 124
Giới tính Giới tính : Nam Tiền Tiền : 212010
Birthday : 28/01/1996
Tuổi Tuổi : 28
Đến từ Lê Hồng Phong Skull

Tài Sản
Huân Chương: Admin
Thú Nuôi:
Phụ Kiện:

......Có bao giờ mình tự hỏi :"Đã bao giờ mình cảm thấy mình thật sự muốn nổ tung ?" Empty
Bài gửiTiêu đề: ......Có bao giờ mình tự hỏi :"Đã bao giờ mình cảm thấy mình thật sự muốn nổ tung ?"   ......Có bao giờ mình tự hỏi :"Đã bao giờ mình cảm thấy mình thật sự muốn nổ tung ?" Icon_minitimeWed Jan 26, 2011 8:01 pm

Uhm ! Đó là những gì kjd muốn nói và kjd mong gửi lời xin lỗi đến mọi người vì ngày hum nay Kid ko được bình thường ... Đó cũng là 1 cái nhẽ nhìn vào chắc chả ai muốn hiểu và luôn có ý nghĩ rằng :" Ừ thì nó là zị đó ! Zị mà đó giờ cứ tưởng ....." .... Uhm` thì họ nghĩ zị cũng đúng ... Kid đơn giản chỉ là 1 người thích cười dù bùn hay vui cũng cười ... Dù tức giận hay lòng đau khổ thì cũng cười ... Cứ zị dồn ép trong lòng , sống 1 mình khi ko có ai tâm sự thì luôn luôn dồn ép và kìm nén chứ ... Nhìu khi muốn thổ lộ nhưng lại vì hoàn cảnh ko cho phép . Nhung nói sao thì tui cũng có lỗi ,..... Lời xin lỗi đầu tui muốn gửi đến lớp và cô Hà , lời thứ 2 xin lỗi tui xin gửi đến Thy Thy ,.... Nếu ko chấp nhận cũng dc cũng ko sao ,.... Dù zì mọi người cũng hiểu tui rùi đấy ,..... Nên vì vậy ..... Lời khuyên duy nhất đến mọi người là nên tránh xa tui ra. Vì tui ko dễ gần như mọi người nghĩ đâu ! Vì tui chỉ là 1 thằng bệnh hoạng mà thui ... Như zị thì tốt hơn... Tk mọi người .
https://9-3lhpsmile.forum-viet.com
Super Mod
Super Mod

Tồng Số Bài Gửi * : 0
Được Thanks * : 0
Kinh Nghiệm - Exp * : 0
Giới tính Giới tính : Nữ Tiền Tiền : 82000
Birthday : 28/02/1996

Tài Sản
Huân Chương: Funny Supper Mod
Thú Nuôi:
Phụ Kiện:

......Có bao giờ mình tự hỏi :"Đã bao giờ mình cảm thấy mình thật sự muốn nổ tung ?" Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ......Có bao giờ mình tự hỏi :"Đã bao giờ mình cảm thấy mình thật sự muốn nổ tung ?"   ......Có bao giờ mình tự hỏi :"Đã bao giờ mình cảm thấy mình thật sự muốn nổ tung ?" Icon_minitimeThu Jan 27, 2011 8:26 am

KHÙNG
pExe0
Member
Member
pExe0

Tồng Số Bài Gửi * : 0
Được Thanks * : 0
Kinh Nghiệm - Exp * : 0
Giới tính Giới tính : Nữ Tiền Tiền : 10004
Birthday : 28/01/1996
Đến từ 9/3

Bài gửiTiêu đề: Re: ......Có bao giờ mình tự hỏi :"Đã bao giờ mình cảm thấy mình thật sự muốn nổ tung ?"   ......Có bao giờ mình tự hỏi :"Đã bao giờ mình cảm thấy mình thật sự muốn nổ tung ?" Icon_minitimeSat Jan 29, 2011 9:44 am

tuj nghi ong can dj kiem tra lai than kinh ak confused
darkdragon
Vice Admin
Vice Admin
darkdragon

Tiền Tiền : 195001

Tài Sản
Huân Chương: Vice Admin- Dragon Mod
Thú Nuôi:
Phụ Kiện:

Bài gửiTiêu đề: Re: ......Có bao giờ mình tự hỏi :"Đã bao giờ mình cảm thấy mình thật sự muốn nổ tung ?"   ......Có bao giờ mình tự hỏi :"Đã bao giờ mình cảm thấy mình thật sự muốn nổ tung ?" Icon_minitimeSat Jan 29, 2011 3:56 pm

[b] Ai bieu ko ai nho sn no chi ...........................
thythy96
Super Mod
Super Mod
thythy96

Giới tính Giới tính : Nữ Tiền Tiền : 246002
Birthday : 30/08/1996
Tuổi Tuổi : 27
Đến từ LHP sì cun

Tài Sản
Huân Chương: Princess Supper Smod
Thú Nuôi:
Phụ Kiện:

Bài gửiTiêu đề: Re: ......Có bao giờ mình tự hỏi :"Đã bao giờ mình cảm thấy mình thật sự muốn nổ tung ?"   ......Có bao giờ mình tự hỏi :"Đã bao giờ mình cảm thấy mình thật sự muốn nổ tung ?" Icon_minitimeSun Jan 30, 2011 6:36 am

Khùng thì nói 1 tiếng, sn ông nhân đã nói rất cụ thể, zị mà kiu ko nhớ sn nó, có m mới ko bik áh
darkdragon
Vice Admin
Vice Admin
darkdragon

Tiền Tiền : 195001

Tài Sản
Huân Chương: Vice Admin- Dragon Mod
Thú Nuôi:
Phụ Kiện:

Bài gửiTiêu đề: Re: ......Có bao giờ mình tự hỏi :"Đã bao giờ mình cảm thấy mình thật sự muốn nổ tung ?"   ......Có bao giờ mình tự hỏi :"Đã bao giờ mình cảm thấy mình thật sự muốn nổ tung ?" Icon_minitimeWed Feb 02, 2011 7:55 am

Tui ko khg . tui chi noi dung thui
Dung ko nhan
[Siêu Nhân]-LiY
Mod
Mod
[Siêu Nhân]-LiY

Tồng Số Bài Gửi * : 121
Được Thanks * : 13
Kinh Nghiệm - Exp * : 111111111111
Giới tính Giới tính : Nam Tiền Tiền : 331001
Birthday : 15/06/1996
Tuổi Tuổi : 27
Đến từ Vịêt Nam =]]z

Tài Sản
Huân Chương: First Hacker - Mio Mod
Thú Nuôi:
Phụ Kiện:

Bài gửiTiêu đề: Re: ......Có bao giờ mình tự hỏi :"Đã bao giờ mình cảm thấy mình thật sự muốn nổ tung ?"   ......Có bao giờ mình tự hỏi :"Đã bao giờ mình cảm thấy mình thật sự muốn nổ tung ?" Icon_minitimeMon Feb 07, 2011 12:05 pm

-Lúp Mình Bây h` Vẫn Là 1 Đại GĐ Hòa Đồng Hen
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ......Có bao giờ mình tự hỏi :"Đã bao giờ mình cảm thấy mình thật sự muốn nổ tung ?"   ......Có bao giờ mình tự hỏi :"Đã bao giờ mình cảm thấy mình thật sự muốn nổ tung ?" Icon_minitime

......Có bao giờ mình tự hỏi :"Đã bao giờ mình cảm thấy mình thật sự muốn nổ tung ?"
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» -MiO Nhí Nhãh...Gun Muôn Năm